[Thông báo] Tuyển Moderator cho diễn đàn

Đang thảo luận ở khu vực 'Tuyển Quản Trị Viên'được viết bởi D.pr1me, 30/8/12.

Chia sẻ trang này

1. Mr.Lonely

Mr.Lonely L0n3ly Ban quản trị Ờ thì 08110CL1 Class

Tiền:
    9,179$

Hoạt động nhộn nhịp hay không không bị ảnh hưởng từ vấn đề diễn đàn nhiều Mod hay ít Mod nha em :cuoi Vì hồi đó tụi anh còn đi học, thường xuyên vào diễn đàn trao đổi, chém gió này nọ, diễn đàn nào cũng vậy thôi, phải có người làm "Chuẩn" thì mới có người đi theo, những người chăm chỉ post bài mà ngừng hoạt động thì kéo theo hệ quả là mọi người cảm thấy chán thôi, bởi thế anh mới liên tục mở các chức năng mới để thu hút việc post bài, diễn đàn có số lượng bài post chất lượng thì mới nhộn nhịp lên được :-)
    khabt12 thích điều này.
  2. Mr.KaiTo BRS

Mr.KaiTo BRS Fan Cuồng Miku + Anime/ Manga ♥

Tiền:
    - 247$

E thấy bài của e chất lượng đấy chứ :D :nhay
  3. Mr.Lonely

Tiền:
    9,179$

Post bài ko chịu xem trước, copy về rồi post luôn rồi mới chỉnh là sao? Chỉnh rồi mới post chứ, chuẩn gì mà chuẩn :hach
  4. Mr.KaiTo BRS

Tiền:
    - 247$

Mỗi người có 1 cách làm việc riêng chứ a . e chỉnh sau đó ngay mà . có phải ko chỉnh đâu ?
  5. Mr.Lonely

Tiền:
    9,179$

Làm việc kiểu đó mà cũng gọi là cách sao? Tại sao ko chỉnh trước rồi post mà cứ post rồi mới chỉnh? Cái dụ này là nhắc nhiều lắm rồi chứ có phải lần đầu đâu?
  6. Mr.KaiTo BRS

Tiền:
    - 247$

e quen post xog mới chỉnh roài . nhưng mà chất lượng vẫn hai qua tờ mà
  7. Mr.Lonely

Tiền:
    9,179$

Thì anh cũng quen với cách đánh giá của anh rồi, tùy em thôi :cuoi
  8. Bác Éc

Bác Éc Administrator Ban quản trị TNS Mod

Tiền:
    4,627$
    mình chỉ mới thấy bạn hoạt động tích cực time gần đây thôi, post bài theo mình bạn nên post những gì đc nhìu mem để ý tới ý, đừng đụng gì cũng post như vậy gg nó đánh giá thấp thêm thôi, các Admin khuyên bạn như vậy là đúng đó, copy Edit xog rồi mới post chứ chứ post xog Edit thì s đc chỉ có khi nào Edit xog rồi post lên đọc lại còn sai sót thì lúc đó ms cần 9 chỉnh đó hk pải cách làm việc tốt cho 1 ng` đăng kí làm MOD mà hk lắng nghe góp y of các ng` đi trước, mình cũng chỉ góp ý thêm cho bạn thôi đừng ném gạch nhá:wink: , chúc bạn mong sớm lên chức hén
    p/s: mình chỉ là MOD box qèn thôi ^^!
  9. D.pr1me

D.pr1me Thành Viên Nguy Hiểm Ban quản trị Ờ thì 08110CL1 Class

Tiền:
    4,264$
    Mr.KaiTo BRS: bạn chưa đủ trình để làm Moderator đâu, nó còn xa vời với bạn lắm
    Bạn đã bị banned 1 lần, bạn trở lại post bài, BQT ủng hộ bạn, khuyến khích bạn post bài, nhắc nhở bạn về cách post bài để dễ nhìn hơn, bạn ko hề có ý tiếp thu và sửa chữa, bạn post bài chưa phải là tốt gì mà lại đi bới móc chuyện người khác post bài, sd từ ngữ công kích người khác, TNS chưa phải là 4r lớn nhưng nó tồn tại đã lâu rồi, chỉ tiếp những bạn nc đàng hoàng, có thiện cảm, nếu bạn ko thay đổ để phù hợp với forum thì mời bạn đi nơi khác, 4r ko hoan nghênh những member thiếu thiện chí!

p/s: bạn đã clone tới nick thứ 3, hiện tại mình chỉ banned các nick clone, còn nick chính của bạn vẫn để đó, nếu bạn có thiện chí khắc phục thì ok, bỏ qua, còn bạn ko sửa đổi thì cứ theo quy định mà làm :))

Chào thân ái và quyết thắng :hihi
  10. Bác Éc

Tiền:
    4,627$
    chuẩn, kết cái câu chào thân ái và quyết thắng of bác :cuoi
    p/s: ủa s nó bị banned rồi ??
    doremiunu thích điều này.
  11. D.pr1me

D.pr1me Thành Viên Nguy Hiểm Ban quản trị Ờ thì 08110CL1 Class

Tiền:
    4,264$
    tối qua nó spam thêm nick a ko banned mà để xem nó có chịu hối cải ko mà sáng nay còn spam thêm 4 cái nick nữa :v
    bai bai luôn :))
  12. NF.Còi

NF.Còi Thành Viên Mới

Tiền:
    335$
    em cũng muốn làm mod :ec nhưng chẳng giỏi j ngoài chém gió :612:
  13. Tú Kind

Tú Kind Thành Viên Mới

Tiền:
    286$
    để mình đ học r lên đây đăng ký
  14. Bác Éc

Tiền:
    4,627$
    Đề nghị ko spam lung tung trong này, muốn Đk làm MOD thì làm đơn, còn ngoài ra ko cmt gì hết.
  15. Bác Éc

Tiền:
    4,627$
    đề nghị sử dụng bảng mã Unicode cho dễ đọc 1 chúc.
  16. Ms.Pướng

Ms.Pướng Love & Lies Ban quản trị TNS SMod TNS Mod

Tiền:
    9,113$
    c vẫn đọc đc mà :D
  17. coichungnh4

coichungnh4 Gà Con Đáng Ghét

Tiền:
    537$
    H còn tuyển k ta =]]
  18. LinhBui

LinhBui Phiêu Lãng Ban quản trị TNS SMod